มาทานสุดยอดต้มเลือดหมู ที่หลังวัดโรมันคาทอลิก กันค่ะ
เนื้อหาโดย JanyGoRound
วันนี้เจนี่มีโอกาส ไปทานต้มเลือดหมูที่ตลาด 100 ปี หลังวัดโรมันคาทอลิก บอกได้เลยว่าต้มเลือดหมูร้านนี้อร่อยมาก ชิ้นหมูและเครื่องในใหญ่มากๆ และไม่สุกเกินไป บอกเลยว่าอร่อยสุดๆ ยิ่งทานยิ่งติดใจค่ะ ใครมาแถวนี้จอให้แวะมาทานกันค่ะ
เนื้อหาโดย: JanyGoRound
เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้โดยการ VOTE และ SHARE
Hot Topic ที่น่าสนใจอื่นๆ
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072503.wri8dpbe8r8.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
Hot Topic ที่มีผู้ตอบล่าสุด
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072498.wri35mkf6bw.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072509.wri8kk1p360d.n2.webp)