มาเม้าท์กันเมื่อมีอาการคันๆ ที่น้องสาว!! กับตัวช่วยเด็ดๆ
มาเม้าท์เรื่องลับๆกัน ในวันที่น้องสาวมีกลิ่น แฟนลงลิ้นไปแล้วหมดอารมณ์ทันที เพราะกลิ่นปลาเค็มตีหน้าแฟน แถมโดนแซวว่าน้องสาวเน่า!! สรุปวันนั้นต่างคนต่างนอน เพราะหมดอารมณ์กันทั้งคู่ และเราคิดทั้งคืนทำไงดี จนตัดสินใจเข้าห้องน้ำ ล้างน้องสาวด้วยสบู่ นั้นแหละค่ะปัญหา หลังจากนั้นน้องสาวทั้งคัน ทั้งตกขาวเลย กลิ่นที่แรงๆอยู่แล้ว แรงไปกว่าเดิมอีก กลิ่นทะลุกางเกงใน ทะลุแมสที่ปิดจมูกกันเลยทีเดียว สรุปหาหมอเถอะ ก็ไปเล่าๆให้หมอ หมอเลยจ่าย นีโอ - เพโนทรานฟอร์ท มาให้><
นีโอ-เพโนทรานฟอร์ทเป็นยาสอดค่ะ ตัวเม็ดมีความลื่นอยู่ภายในตัวของมันอยู่แล้วจะแตกต่างกับยาสอดตัวอื่นๆ เพราะยาสอดตัวอื่นจะต้องจุ่มน้ำก่อนเหน็บไปที่น้องสาว แต่ตัวนี้คือ No ไม่ต้องจุ่มน้ำแต่อย่างใด สามารถสอดเข้าไปที่น้องสาวได้เลยโดยเหน็บเป็นเวลา7วันห้ามขาด ต่อให้หายแล้วก็ต้องเหน็บต่อไป
แน่นอนค่ะว่าหลังจากครบ 7 วัน อาการต่างๆเราหายแล้วนะทั้งอาการคัน ตกขาว และกลิ่นแต่แฟนก็ยังไม่กล้าลงลิ้นให้เราเหมือนเดิม สงสัยขมคอปลาเค็มของเราตอนนั้นยังไม่หาย (เก๊าขอโทษษ) รอไปอีก 2 วันเลยค่ะ กว่าจะมีอะไรกันได้เหมือนเดิมหลังจากวันนั้นเราก็หันมาใส่ใจดูแลน้องสาวให้ดีขึ้น ไม่ล้างน้องสาวด้วยสบู่อีกแล้วไม่ใส่กางเกงรัดๆซับน้องสาวให้แห้งเวลาปัสสาวะเสร็จ เปลี่ยนพฤติกรรมตัวเองไปเลยทุกวันนี้สบายใจขึ้นมากมั่นใจสุดๆว่าต่อไปน้องสาวเราปลอดภัยแน่นอน และถ้าหากกลับมาเป็นอีก เราก็ยังคงจะใช้ นีโอ - เพโนทรานฟอร์ท เหมือนเดิมค่ะ เพราะรักษาหายภายใน 7 วัน อาการต่างๆหายไวมาก ชอบสุดๆ เลิฟที่สุดก็ตัวนี้แหละ
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072433.wrhnhq1eqd2a.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072458.wrhu7g1ffacy.s2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072520.wrj6o41nvotq.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072514.wrj6j9f74yy.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072410.wrhj0c1dllyl.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072392.wrhff3eywir.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072406.wrhhxfahwfd.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1071/1071815.wr9pmu1tbkws.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/wb/data/board/0/2/icon.pa9boo.z06c.jpg)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072534.wrj7b91c9uu1.n1.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072532.wrj797a8atj.n1.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072531.wrj76y1aj2oh.n1.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072524.wrj701ix3rd.n1.webp)