หนังเกย์ละครเกย์จะทำให้เด็กๆอยากเป็นแต๋วกันหมดหรือไม่
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/734/734251.t2xqxn6t8wt.n3.jpg)
หยุดสร้างค่านิยมผิดๆกันได้แล้ว สงสารเด็กๆกันบ้าง ขอถามคุณกล้าพาลูกๆคุณมานั่งดูหนังดูละครแบบนี้ใหม ไม่ได้รังเกียจอะไรพวกรักร่วมเพศนะครับแต่เอาแค่พอดี
ถ้าวันใดท่านได้ลูกสะใภ้เป็นชายท่านจะรู้
ถ้าวันใดท่านมีลูกชายไปเป็นเมียเขาท่านจะรู้
แต่ถ้าลูกหลานท่านเป็นแบบธรรมชาติก็ไม่ว่ากันแต่ไปเลียนแบบในละครมาท่านจะรู้สึก
หนังไรวะสังคมเสื่อมเก็บเอาไว้ภายในสิครับเป็นตุ๊ดเป็นแต๋ว
มันเป็นเรื่องผิดศีลธรรม คนสร้างสมควรเก็บไว้ดูเฉพาะส่วนตัวจะเหมาะกว่า
เด็กมันจะบ้าตามอยู่แล้ว ทุกวันนี้ต้องเลี้ยงลูกหลานผู้ชายให้ออกแนวนักเลงเพราะกลัวมันเป็นแต๋วแตกเหมือนในละคร
ถ้าลูกหลานเริ่มกระตุ้งกระติ้ง ผมก็บังคับและตีก็ใช้ได้ผล
หนังพวกบ้า ทำตัวเองไม่พอจะให้คนอื่นเขาเดือดร้อนอีก
สื่อไม่ต้องไปสนับสนุน ถ้าเอามาเล่นละครมันไม่ดี เดี๋ยวมันจะขยายอาณาเขตกันไปใหญ่ เด็กๆมันจะก๊อปเอาเป็นแบบอย่างได้ ฉะนั้นทีวีและสื่ออย่าไปสนับสนุนเป็นดีที่สุด
ถึงจะเปิดรับยังไงแต่อะไรแบบนี้ก็ดูไม่เหมาะสมอยู่ดี เพื่อนผมก็เป็นเพศที่3หลายคนนะ แต่รายการแบบนี้มันไม่ใช่มันไม่สมควร คนดูโทรทัศน์ก็มีตั้งหลายช่วงวัย หลายเพศ ต้องเข้าใจว่าเพศที่3เป็นอะไรที่แตกต่าง และบางคนเขาอาจจะไม่ยอมรับกับอะไรแบบนี้ พอไม่ยอมรับเขาก็ไม่ชอบ สมมติพ่อแม่คุณเห็นคุณกำลังดูซีรีย์นี้อยู่พ่อแม่คุณจะคิดยังไง พ่อแม่คุณจะคิดยังไงไม่รู้แต่พ่อแม่ผมไม่โอเคแน่ แต่ก็ไม่ถึงขั้นร้ายแรงอะไร จริงๆต้องคิดในหลักความเป็นจริงซะบ้าง ไม่ใช่สักแต่จะว่า จะให้เปิดรับ
ถามว่ามันได้ไรกับการดูละครแบบนี้ไม่มีอะไรสร้างสรรค์กว่านี้แล้วหรือประเภทนี้มันควรจะรู้แบบในกลุ่มในหมู่หรือก็ไม่ควรเผยแพร่ออกมาทางสื่ออย่างนี้เพราะมีระดับอายุหลายระดับที่ดู
ถามคนที่เป็นเพศแบบนี้นี้อยากให้คนอื่นเป็นแบบนี้ไหม.อยากให้ญาติพี่น้องตัวเองเป็นใหม. หากไม่อยากก็อย่าเอามาเผยแพร่...เอาไปขียนเป็นนิยายหรือทำCDโน่น..อย่าเอามาในสื่อสาธารณะ
ต่อไปในอนาคตเด็กผู้ชายคงสับสนทางเพศ
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072485.wri05q10ayp1.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072497.wri34f158t8r.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072458.wrhu7g1ffacy.s2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072423.wrhmv71lrmwl.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072433.wrhnhq1eqd2a.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072521.wrj6ptepu3j.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072525.wrj71pq92qi.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072520.wrj6o41nvotq.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1071/1071815.wr9pmu1tbkws.n2.webp)