วิวกรุงเทพฝั่งตะวันออก
เนื้อหาโดย LOVE
หลายคนบอกว่าอยากดูวิวกรุงเทพฯต้องขึ้นตึกใบหยก แต่ไม่ต้องถึงขนาดนั้นหรอกครับ อยู่แถวลาดพร้าวก็ดูวิวกรุงเทพฯได้ เราขึ้นบนเจดีย์เจ้าแม่กวนอิมเราก็จะเห็นวิวกรุงเทพฯ 360 องศา และสัมผัสอากาศเย็นสบาย แบบเหมือนอยู่บนยอดเขา ไปดูกันว่าเป็นอย่างไร
คุณข้อมูลภาพ
เนื้อหาโดย: LOVE
เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้โดยการ VOTE และ SHARE
Hot Topic ที่น่าสนใจอื่นๆ
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072520.wrj6o41nvotq.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072442.wrhqi31hkev2.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072521.wrj6ptepu3j.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072517.wrj6lbpkcve.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072464.wrhuvkrwi1v.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072535.wrj7bn15sj5c.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072423.wrhmv71lrmwl.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072516.wrj6ky1cf2g4.n2.webp)
Hot Topic ที่มีผู้ตอบล่าสุด
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072520.wrj6o41nvotq.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072528.wrj748b48a2.n2.webp)