ทิวทัศน์มหัศจรรย์ในตู้ปลา
Whisper of the pines, Serkan Çetinkol (Istanbul, Turkey)
ผลงานงดงาม ชวนตะลึงจากการประกวดการจัดตู้ปลาที่จัดขึ้นในแถบยุโรปตะวันออก ความพยายามและความอดทนที่ต้องใช้เวลานับปีได้เป็นผลลัพธ์ที่น่าประทับใจ
Сhange Of Seasons, Grigoriy Polishchuk (Ivano-Frankivsk, Ukraine)
Charm of Light, Timucin Sagel (Istanbul, Turkey)
Forest Lair, Tibor Szecsei (Nagykőrös, Hungary)
Wild west, Stjepan Erdeljić (Djakovo, Croatia)
Morning forest, Pavel Bautin (Saint Petersburg, Russia)
Stepping Out into the Valley, Zanda Sejane (Liepaja, Latvia)
Old tree, Pawel Iglewski (Lodz, Poland)
Reborn, Piotr Dymowski (Warszawa, Poland)
Way to heaven, Dmitriy Parshin (Moscow, Russia)
Forgotten Forest, Łukasz Kucharski (Łódź, Poland)
The Tree Buttress, Mariusz Sawicki (Siedlce, Poland)
Lost beach, Mustafa Sezgen (Kocaeli, Turkey)
Further to the north, Paweł Mielniczek (Piaseczno, Poland)
Ancient Forest, Viktor Lantos (Budapest, Hungary)
Green Tree Path, Selçuk Durmaz (Malatya, Turkey)
Sentinel, Igor Varnic (Chișinău, Moldova)
Moonlight Sonata, Natalia Romanovich (Minsk, Belarus)
Mini Mountain Range, Melinda Koncsik (Nagykőrös, Hungary)
Country Of Soul, Tatiana Timirbulatova (Samara, Russia)
A Tree Planted By Streams Of Water, Miroslava Feldeshi (Bila Tserkva, Ukraine)
Path Of Dreams, Nimet Sezgen (Kocaeli, Turkey)
Arms of the Naiads, Laszló Tartó (Herend, Hungary)
Shaman’s Mountain, Antonio Nikolic (Zadar, Croatia)
Lookig up, Irina Kryshtopa (Alchevsk, Ukraine)
A Day Without Rain, Zoltan Koczka (Eger, Hungary)
Path, Maxim Oshorov (Krasnoyarsk, Russia)
Aquascaping – first shot, Stefan Prisacariu (Iasi, Romania)
Symphony Of Native Nature, Artyom Karfidov (Yekaterinburg, Russia)
Stone Whispers, Tautvilas Laureckis (Kuršėnai, Lithuania)
Fault, Vadim Sovkov (Moscow, Russia)
Mountain Scape, Robert Marcas (Ploiesti, Romania)
Tree Spirits, Vera Gladyshenko (Saint Petersburg, Russia)
Face of Nature, Egidijus Svazas (Mazeikiai, Lithuania)
Two Groves, Grigoryi Chernous (Saint Petersburg, Russia)
Wuthering Heights, Yuliya Tsaryova (Korolyov, Russia)
The Secret Garden, Petru Muresan (Hunedoara, Romania)
Stones of Oblivion, Balazs Szekely (Miercurea Ciuc, Romania)
Desire And Memory, Vadim Sharifulin (Perm, Russia)
Heritage of the old forest, Viktor Szilárd Simkó (Eger, Hungary)
Farytale Forest, Sergey Kokoulin (Moscow, Russia)
Freshness Of The Morning, Natalia Banina (Pyatigorsk, Russia)
Between The Mountains, Marius Bascenko (Marijampole, Lithuania)
Forest islands, Jurica Sostar (Zagreb, Croatia)
Spring From The Dream, Yelizaveta Andreyeva (Staraya Kupavna, Russia)