อันยา เทย์เลอร์-จอย กับชุดเดรสโทนสีที่ชาวไทยคุ้นเคย
อันยา เทย์เลอร์-จอย เตรียมพร้อมสำหรับการปรากฏตัวบนพรมแดง เข้าร่วมงานเทศกาลภาพยนตร์เมืองคานส์ประจำปี 2024
พร้อมโปรโมตภาพยนตร์ Furiosa : A Mad Max Saga ที่จะเข้าฉายในไทยวันที่ 22 พ.ค. 2024
แกะลุคแฟชันสวยๆ ของอันยาลุคที่สนามบินนีซ
- เดรสยาวจาก Atlein S/S24 คอลเล็กชัน Ready to Wear
- หมวกปีกกว้าง Le Grand Chapeau Bomba จาก Jacquemus
- แว่นกันแดดจาก The Khaite x Olive People รุ่น 1998C Cat-eye
- และรองเท้า Ixia Patent Ankle-Strap Sandals จาก Jimmy Choo
แต่ถึงแม้ว่าจะสวยมาก แต่สำหรับแฟนๆ ชาวไทยที่คุ้นเคยกับผ้าสีนี้แล้ว ให้ความรู้สึกประมาณใส่สบงแล้วทรงพลังเสียจริง เล่นเอาเป็นไวรัลตามเพจหนังของไทยเป็นอย่างมาก ถ้ามาแต่งที่้ไทย แฟนๆ อาจจะมีเผลอไหว้ 🙏🙏🙏 นมัสการเอาก็ได้จริงๆ โทนสีใกล้เคียงจีวรเอามากๆ
ส่วนลุคคราวก่อนก็ฮือฮาไม่เบา ที่พรมแดงงาน premiere ที่ซิดนีย์ กับชุดหนามทั้งตัว นับว่าก็น่าติดตามต่อไปว่าเธอจะมีแฟชั่นอะไรมาให้ฮือฮากันอีก
งานเดินพรมแดง Premiere ภาพยนตร์ FURIOSA : A MAD MAX SAGA ที่ซิดนีย์ ออสเตรเลีย ฝากหนังของน้องกันด้วยนะ
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072458.wrhu7g1ffacy.s2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072485.wri05q10ayp1.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072512.wribft1u3nev.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1071/1071815.wr9pmu1tbkws.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1071/1071913.wrbgy7attgh.n2.webp)