สั่นไม่สู้!! เมื่อหมาเจอหมอ ระบบสั่นทำงานอัตโนมัติ งานนี้หนูไม่สู้ 😂
เนื้อหาโดย thecalmgirl
บ้านไหนเลี้ยงสุนัขเวลาพาน้องไปหาหมอ มีอาการยังไงกันบ้างคะ ทำไมส่วนใหญ่กลัวสัตวเเพทย์ 😆 เเล้วอาการกลัวที่เห็นได้ชัดคือการสั่น ระบบสั่นทำงานอัตโนมัติเพียงเเค่ได้เข้าใกล้คลินิกเท่านั้น 😆 เจ้าตูบตัวนี้ก็เช่นเดียวกัน
เมื่อเจ้าของพาน้องหมาไปหาหมอ น้องชื่อว่าทองกวาว พอเห็นหมอเท่านั้นเเหละ สั่นใหญ่เลย นี่พยายามใจเย็นเเล้วนะ ขนาดน้องอยู่ในอกเจ้าของยังสั่นขนาดนี้เลย น้องกลัวหมอ หรือกลัวเข็มฉีดยากันนะ กลัวขนาดที่ว่ามีของฝากกลิ่นหอม ๆ ไว้ให้หมอไว้ดูต่างหน้า 1 ก้อน 😁 น่าเอ็นดูจริง ๆ
https://www.tiktok.com/@naynaykung019/video/7338061674861038866
เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้โดยการ VOTE และ SHARE
10 VOTES (5/5 จาก 2 คน)
VOTED: เป็ดปักกิ่ง, thecalmgirl
Hot Topic ที่น่าสนใจอื่นๆ
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072458.wrhu7g1ffacy.s2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072464.wrhuvkrwi1v.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072473.wrhxb4sp99o.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072493.wri2yy9ads5.n2.webp)
Hot Topic ที่มีผู้ตอบล่าสุด
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1071/1071815.wr9pmu1tbkws.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1071/1071913.wrbgy7attgh.n2.webp)