ภารกิจแรกของแอนโทเนียหลังจากกลับถึงไทย
เนื้อหาโดย กัลยลิขิต
กลับมาถูกช่วงถูกเวลาจริง ๆ สำหรับคุณแอนโทเนีย โพซิ้ว Miss Universe Thailand 2023 และ 1st Runner up Miss Universe 2023
หลังจากเมื่อวานนี้หลังจากกลับมาถึงประเทศไทยก็ได้ปรากฎตัวในชุดไทยจักรี ที่สวยงามอลังการ ในการแถลงข่าวและขอบคุณผู้สนับสนุน หลังจากนั้นก็ร่วมขบวนแห่ไปพบปะแฟน ๆ ที่มารอต้อนรับกลับบ้าน
ล่าสุดกลับมาถึงไทยยังไม่ทันวัน ก็เป็นวันลอยกระทงพอดี
โดยค่ำคืนนี้คุณแอนโทเนียก็ได้ปรากฎตัวในงานลอยกระทงที่อุทยานเบญจสิริ
ด้วยชุดไทยที่สวยสดงดงามและอลังเช่นเคย เพื่อร่วมชิงมงกุฎนางนพมาศ เอ๊ย! ร่วมประเพณีลอยกระทงกับทางกองประกวดและแฟน ๆ นางงามอย่างใกล้ชิด
แต่แหม! มาเต็มทั้งหน้าผมและชุดขนาดนี้แล้ว ถ้าประกวดนางนพมาศต่อเลยก็ไม่ติดนะคะ
เนื้อหาโดย: กัลยลิขิต
เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้โดยการ VOTE และ SHARE
Hot Topic ที่น่าสนใจอื่นๆ
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072458.wrhu7g1ffacy.s2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072528.wrj748b48a2.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072535.wrj7bn15sj5c.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072533.wrj7a5fa7r9.n2.webp)
Hot Topic ที่มีผู้ตอบล่าสุด
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072458.wrhu7g1ffacy.s2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072533.wrj7a5fa7r9.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1071/1071815.wr9pmu1tbkws.n2.webp)