ขั้นกว่าของการใช้ตะเกียบ แบบนี้สิถึงจะถูก 😆
เนื้อหาโดย thecalmgirl
เรื่องราวน่ารักปนฮาจากผู้ชายผิวสีท่านหนึ่ง เค้าได้ไปทานอาหารที่ร้านอาหารญี่ปุ่นเเห่งหนึ่ง และสั่งชูชิมาทาน ปกติแล้วเวลาทานซูชิเราจะใช้มือหยิบหรือใช้ตะเกียบคีบซูชิถูกมั้ยคะ
ด้วยความที่ทางร้านให้ตะเกียบมา แต่พี่แกใช้ไม่เป็น แกพยายามเเล้วนะ พยายามอยู่ 2-3 ครั้งเห็นจะได้ แต่ก็คีบไม่ได้ 😆
ผลสุดท้ายก็คือใช้มือหยิบจ้า นึกว่าจะหยิบเข้าปากเลย ที่ไหนได้หยิบตั้งบนตะเกียบก่อนเเละเอาเข้าปาก พี่จะทำให้มันดูซับซ้อนทำไม่ก่อน นี่มันขั้นกว่าของการใช้ตะเกียบเเล้ว 😂🤣
https://www.tiktok.com/@disnormal_boyy/video/7173563145665957126
เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้โดยการ VOTE และ SHARE
5 VOTES (5/5 จาก 1 คน)
VOTED: thecalmgirl
Hot Topic ที่น่าสนใจอื่นๆ
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072458.wrhu7g1ffacy.s2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072490.wri03tlkg1o.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072423.wrhmv71lrmwl.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072397.wrhgu6x0527.n2.webp)
Hot Topic ที่มีผู้ตอบล่าสุด
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072298.wrfww3y707w.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072395.wrhgeiah1na.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072498.wri35mkf6bw.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072509.wri8kk1p360d.n2.webp)