เที่ยวฮอลแลนด์ Day2
โพสท์โดย njkfamily17
สวัสดีค่ะ วันนี้มีคลิปเที่ยวประเทศฮอลแลนด์เป็นวันที่สองมาฝากอีก แพลนวันนี้คือไปนั่งชิลล์ริมหาด เพื่อนๆจะได้เห็นว่าหากที่ฮอลแลนด์ค่อนข้างกว้าง ใช้เวลานานมากกว่าจะเดินถึงทะเล อากาศค่อนข้างร้อนวันนี้ แต่มีลมพัดตลอดเวลา เป็นบรรยากาศที่นั่งเล่นได้ทั้งวัน เครื่องดื่ม อาหารตามร้านต่างๆค่อนข้างราคาแพง นักท่องเที่ยวจึงนิยมนำอาหารเครื่องดื่มมาเอง เพื่อนประหยัดค่าใช้จ่าย
เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้โดยการ VOTE และ SHARE
5 VOTES (5/5 จาก 1 คน)
VOTED: mewbp
Hot Topic ที่น่าสนใจอื่นๆ
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072503.wri8dpbe8r8.n2.webp)
Hot Topic ที่มีผู้ตอบล่าสุด
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072498.wri35mkf6bw.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072509.wri8kk1p360d.n2.webp)