หยวน นิธิชัย ร่วม กิจกรรม “อินวิซิเบิล ไทยแลนด์”
โพสท์โดย Maximacon
แม้ในจอโทรทัศน์ไม่ได้เป็นพระเอก แต่นอกจอคือซุปเปอร์หยวน.... หยวน-นิธิชัย ยศอมรสุนทรนักแสดงหนุ่มอารมณ์ดี จิตใจหล่อ ไม่มองข้ามปัญหาเล็กน้อยและเชื่อว่าทุกสิ่งอย่างเปลี่ยนให้ดีขึ้นได้ด้วยสองมือเรา จะร่วมกับพลังมวลชนในกิจกรรมใหญ่ “อินวิซิเบิล ไทยแลนด์” ซึ่งจัดโดยทีเอ็มบี สมาชิก www.makeTHEdifference.org และ ผู้มีจิตอาสา ลงมือทำเพื่อเปลี่ยนอย่างจริงจังและจริงใจ กับการปรับปรุงภูมิทัศน์ ทางเดินเลียบคลองแสนแสบ สะพานลอยชิดลม ในวันเสาร์ที่ 27 กันยายนศกนี้ เวลา 8:00 น. – 12:00 น. เพื่อ Make THE Difference อีกครั้งในบ้านเรา
เนื้อหาโดย: Maximacon
เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้โดยการ VOTE และ SHARE
Hot Topic ที่น่าสนใจอื่นๆ
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072464.wrhuvkrwi1v.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072473.wrhxb4sp99o.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072493.wri2yy9ads5.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072458.wrhu7g1ffacy.s2.webp)
Hot Topic ที่มีผู้ตอบล่าสุด
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1071/1071815.wr9pmu1tbkws.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1071/1071913.wrbgy7attgh.n2.webp)