ฉันเป็นซึมเศร้าหรือคิดไปเอง?
เนื้อหาโดย kwanzzz
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1044/1044241.we9mmvpdp0j.n3.jpg)
สวัสดีทุ๊กคนนน คือตอนนี้กำลังสับสนระหว่างเป็นซึมเศร้าหรือเราคิดไปเองว่าเป็น หรือเพราะเราค่อนข้างเป็นintrovert เลยไม่อยากพบเจอใคร ไม่อยากทำอะไรเป็นพิเศษ ไม่อยากจะกินอะไรเป็นพิเศษ ชีวิตมันดูไม่ตื่นเต้นมันดูไม่สนุกกับการใช้ชีวิต เราค่อนข้างเรียบเรียงไม่ถูก ความรู้สึกที่เป็นอยู่มันอธิบายค่อนข้างยาก เราอยากรู้ว่าเราผิดปกติรึป่าว วอนผู้รู้หรือนักบำบัดช่วยตอบหน่อยน๊าค๊า🥺
เนื้อหาโดย: kwanzzz
เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้โดยการ VOTE และ SHARE
Hot Topic ที่น่าสนใจอื่นๆ
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072458.wrhu7g1ffacy.s2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072485.wri05q10ayp1.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072423.wrhmv71lrmwl.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072497.wri34f158t8r.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072433.wrhnhq1eqd2a.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072521.wrj6ptepu3j.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072520.wrj6o41nvotq.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072525.wrj71pq92qi.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072526.wrj72tmjrj0.n2.webp)
Hot Topic ที่มีผู้ตอบล่าสุด
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1071/1071815.wr9pmu1tbkws.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/picpost/data/396/396844-pic-m.jpg)
![](https://us-fbcloud.net/picpost/data/396/396772-pic-m.jpg)
![](https://us-fbcloud.net/picpost/data/396/396848-pic-m.jpg)
![](https://us-fbcloud.net/picpost/data/396/396850-pic-m.jpg)