คนหลังบ้าน1
เราย้ายมาอยู่ ได้ 1 ปี ก็ได้มีคนหลังบ้านได้มาแอบมองอยู่ห่างๆโดยทางที่เราเองไม่รู้ตัววันนั้นเขาได้มาทักถามแต่เรากลับจำเขาไม่ได้มานึกได้อีกที ก็คือคนนี้เองที่แอบมองเราทางหน้าต่างบ้านเราซึ่งอยู่ติดหลังบ้านเขา เราคิดว่าเป็นคนโรคจิตที่ชอบแอบมองทางหน้าต่าง ละ เคยแอบมองทางห้องน้ำซึ่งมีหน้าต่างเล็กๆเพื่อละบายอากาศ คือเค้าคนนี้นี่เองที่มาแอบมอง แต่เขาไม่ได้โรคจิตนะเขาคงจะมีอะไรบางอย่างสุดท้ายก็เป็นอย่างที่คิดวันหนึ่งเราได้ไปขายของเขาเขาก็มาส่งข้าวที่หน้าบ้านให้คนที่บ้านซึ่งเป็นคนพิการที่บ้านเราทุกวันเขาก็มาบอกว่าเป็นเขาเองที่เอาข้าวมาให้น้องชายก็เห็นว่าเป็นเขาที่เอาข้าวมาให้ข้าวที่ให้เป็นข้าววัดซึ่งเขาเอามาแจกให้ เขาก็เอามาให้เราต่อซึ่งคนพิการที่บ้านเขาจะไม่มีคนดูแลเขาก็จะเอาข้าวมาให้ทุกเช้าเราเริ่มเห็นเขาบ่อยขึ้นนะเขาก็มาบ่อยขึ้นและมาบอกกับเราตรงๆว่าชอบนะหลังจากนั้นมาเราก็คุยกันบ่อยขึ้นแล้วก็มีเหตุการณ์ต่างๆนานาเกิดขึ้นมากมายรออ่านต่อนะคะ
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072485.wri05q10ayp1.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072423.wrhmv71lrmwl.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072433.wrhnhq1eqd2a.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072521.wrj6ptepu3j.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072458.wrhu7g1ffacy.s2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072525.wrj71pq92qi.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072497.wri34f158t8r.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072520.wrj6o41nvotq.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1071/1071815.wr9pmu1tbkws.n2.webp)