แอ็กซอลตา จัดอบรมโครงการไตรภาคี รุ่นที่ 4 ประจำปี 2561
โพสท์โดย saothai
แอ็กซอลตา จัดอบรมโครงการไตรภาคี รุ่นที่ 4 ประจำปี 2561
บริษัท แอ็กซอลตา โค้ทติ้ง ซิสเต็มส์ (ประเทศไทย) จำกัด จัดอบรมใน โครงการไตรภาคี รุ่นที่ 4 ประจำปี 2561 แก่นักศึกษามหาวิทยาลัยเทคโนโลยียานยนต์บางแค ซึ่งเป็นหนึ่งในกิจกรรมเพื่อสังคมของแอ็กซอลตา โดยร่วมมือกับวิทยาลัยเทคโนโลยียานยนต์ร่วมกับโครงการไตรภาคี รุ่น4 ประจำปี2561หลักสูตรพื้นฐานการเตรียมพื้นผิวและการพ่นสีรถยนต์ สร้างความรู้ความเข้าใจในธุรกิจบริการพ่นซ่อมสีรถยนต์ พร้อมผลิตบุคลากรสู่ตลาดอย่างมืออาชีพ ได้มาตรฐานระดับโลก โดยการอบรมจัดขึ้นระหว่างวันที่ 14 มีนาคม – 4 เมษายน 2561
เนื้อหาโดย: saothai
Hot Topic ที่น่าสนใจอื่นๆ
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072410.wrhj0c1dllyl.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072428.wrhn8o1epfh4.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072512.wribft1u3nev.n2.webp)
Hot Topic ที่มีผู้ตอบล่าสุด
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072395.wrhgeiah1na.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072498.wri35mkf6bw.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072509.wri8kk1p360d.n2.webp)